



SERIKALI YA MAPINDUZI ZANZIBAR

BODI YA WATHAMINI

Wizara ya Ardhi na Maendeleo ya Makazi

P.O BOX 537 MICHENZANI MALL, ZANZIBAR

Simu Na: +255 242232940

TANGAZO KWA UMMA USAJILI WA WATHAMINI NA KAMPUNI ZA UTHAMINI

Bodi ya Wathamini Zanzibar ni Wakala wa Serikali ilioanzishwa chini ya kifungu namba 3 Cha Sheria ya Usajili wa Wathamini, Sheria namba 5 ya Mwaka 2015.

Kwa mujibu wa kifungu namba 43 cha sheria hiyo, Kimeipa Uwezo Bodi ya Wathamini, kusajili Wathamini wote na Kampuni za Uthamini ambazo zinafanyakazi za Uthamini Zanzibar.

Bodi ya Wathamini inawatangazia rasmi kuanza kupokea maombi ya Usajili wa Wathamini na Makampuni ya Uthamini kwa wale wote ambao wanafanya kazi nchini za Uthamini, kuanzia tarehe ya tangazo hili hadi tarehe 30 Novemba 2025.

Kwa maelezo zaidi fika Ofisi za Bodi ya Wathamini, Michenzani Mall ghorofa ya nne siku na saa za kazi.

Ni kosa la jinai kufanya kazi za Uthamini nchini bila kusajiliwa na Bodi.

**Imetolewa na
KAIMU MSAJILI
BODI YA WATHAMINI
ZANZIBAR**

**Imetolewa na
KAIMU MSAJILI
BODI YA WATHAMINI
ZANZIBAR**